Add: Số 5, ngõ 1 Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, Hà Nội
Tel: (+84) 2466855598
0 items0,0

Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.

Danh mục: Thiết bị mạng Cisco

Thiết bị mạng Cisco

Thiết bị mạng Cisco

Showing all 13 results

  • Bộ chuyển nguồn POE Cisco Small Business High Power Gigabit Power over Ethernet Injector SB-PWR-INJ2-AU

    – Cisco Small Business High Power Gigabit Power over Ethernet Injector SB-PWR-INJ2-AU là nguồn cấp thiết bị qua Ethernet Cisco SB Gigabit Power over Ethernet Injector-30W.

    Cung cấp kết nối PoE cho các thiết bị điểm cuối tuân thủ 802.3at và tương thích ngược với 802.3af.

    – Tương thích với các Điểm Truy cập Không dây Doanh nghiệp Nhỏ của Cisco.

    – Thiết kế nhỏ gọn phù hợp dễ dàng trong việc lắp đặt Điểm truy cập WLAN.

    – Cổng Gigabit LAN cung cấp kết nối tốc độ cao với mạng LAN và thiết bị điểm cuối.

    – Thêm khả năng PoE vào bộ định tuyến hoặc bộ chuyển mạch Ethernet không PoE.

    Thông số kỹ thuật:

    Specifications Description
    Standards IEEE 802.3at, IEEE 802.3af
    Ports Two 10/100/1000 Gigabit Ethernet ports: 1 data uplink, 1 power + data
    Cabling type Category 5e or better
    LEDs Channel Power (green)
    Physical Interfaces
    Ethernet ports Two 10/100/1000 Gigabit Ethernet ports: 1 LAN uplink, 1 PoE port
    Input power AC input voltage: 90-264 VAC
    AC input current: 0.8A @ 100-240 VAC
    AC frequency: 50-60 Hz
    Output power Output power voltage: 55 Vdc
    Output power wattage: 30 Watts (Guarantee)
    RJ-45 pin assignment and polarity Power: Pins 4/5(+), 7/8(-)
    Physical Specifications
    Physical dimensions (W x D x H) 53 x 140 x 32.5 mm
    Weight 200 g

    Hotline: 0986336598

    Đọc tiếp
  • Module quang Gigabit LH Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBLH1

     Tính năng

    – 1000BASE-LH SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km.

    – Chốt lò xo tích hợp để tháo lắp dễ dàng

    – Có thể thay thế nóng

    – Ổ cắm LC song công mất độ chèn thấp

    – Nhiễu điện từ thấp (FCC Part 15, Class B) để liên lạc rõ ràng

    – Đạt tiêu chuẩn an toàn về mắt của FDA và Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế (IEC)

    Hotline: 0986336598

    Đọc tiếp
  • Module quang Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBSX1

    –       1000BASE-SX SFP transceiver, for multimode fiber, 850 nm wavelength, support up to 550 m

    Tính năng

    – Chốt lò xo tích hợp để tháo lắp dễ dàng

    – Có thể thay thế nóng

    – Ổ cắm LC song công mất độ chèn thấp

    – Nhiễu điện từ thấp (FCC Part 15, Class B) để liên lạc rõ ràng

    – Đạt tiêu chuẩn an toàn về mắt của FDA và Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế (IEC)

    Specifications
    Media Multimode fiber (MMF)
    Application 1000BASE-SX
    Connector type Duplex LC
    Wavelength typical (Tx) 850 nm
    Wavelength range (Rx) 850 nm
    Performance
    Maximum distance up to 550 m
    Average output power -9.5 dBm to -4 dBm
    Receiver sensitivity -20 dBm (typ)
    Receiver overload -0 dBm
    Environmental
    Dimensions

    W x H x D

    13.4 x 8.5 x 56.5 mm (0.53 x 0.33 x 2.22 in.)
    Unit weight 0.018 kg (0.63 oz. )
    Power 1W (max)
    Operating temperature 32º to 158ºF (0º to 70ºC)
    Storage temperature -40º to 185ºF (-40º to 85ºC)
    Operating humidity 10% to 85% noncondensing
    Storage humidity 5% to 90% noncondensing
    Standards
    Compliance FCC Part 15 Class B
    EN55022 Class B (CISPR 22B)
    VCCI Class B
    Safety FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11
    EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

    Hotline: 0986336598

    Đọc tiếp
  • Switch 16 cổng 16-port 10 100Mbps Switch CISCO SF95D-16

    –       16 cổng 10/100Mbps tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Băng thông Full Duplex cho mỗi port là 200Mbps.

    –       Đạt tiêu chuẩn: UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A.

    –       Thiết kế để bàn.

    –       Nguồn điện: 12VDC/1A.

    –       Kích thước: 160×43.5×90 mm.

    –       Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.

    Đọc tiếp
  • Switch 24 cổng 24-port 10/100 Managed Switch CISCO SF350-24-K9-EU

    – 24 ports 10/100 + 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports.

    – Performance: Switching capacity 12.8 Gbps, Forwarding rate 9.52 mpps wire-speed performance.

    – Layer 2: Port grouping up to 8 groups, up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation.

    – Layer 3: IPv4 routing Wirespeed routing of IPv4 packets up to 1K static routes and up to 128 IP interfaces, Classless Interdomain Routing (CIDR) Support for CIDR.

    – QoS (Quality of Service): Priority levels 8 hardware queues, Scheduling Strict priority and weighted round-robin (WRR) Queue assignment based on DSCP and class of service (802.1p/CoS).

    Đọc tiếp
  • Switch 24 cổng 24-port 10/100Mbps Switch CISCO SF95-24

    –       24 cổng 10/100Mbps tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Băng thông Full Duplex cho mỗi port là 200Mbps.

    –       Đạt tiêu chuẩn: UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A.

    –       Thiết kế để bàn hoặc gắn vào Rack.

    –       Nguồn điện: 110-240VAC, 50-60 Hz.

    –       Kích thước: 279.4×44.45×170 mm.

    –       Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.

    Features

    Thiết bị chuyển mạch Cisco 95 Series cung cấp giải pháp dễ sử dụng cho mạng doanh nghiệp nhỏ của bạn. Họ cung cấp:

    Ease of use: Thiết bị chuyển mạch Cisco 95 Series hoạt động ngay lập tức, không cần cài đặt phần mềm và không cần cấu hình. Mỗi cổng chuyển mạch tự đặt cho mình tốc độ tối ưu và xác định tự động chạy ở chế độ bán song công hay song công. Là một giải pháp dựa trên tiêu chuẩn của Cisco, thiết bị chuyển mạch Cisco 95 Series cũng được thiết kế để đáp ứng ngay lập tức tất cả các thiết bị trong mạng của bạn, bao gồm:

    – Hỗ trợ 10 megabit / giây (Mbps), 100 Mbps và lên đến 1 gigabit / giây (1000 Mbps) các thiết bị trong cùng một mạng

    – Tự động phát hiện cáp, vì vậy bạn không phải lo lắng về việc sử dụng sai loại cáp

    – Khả năng tương thích với các thiết bị mạng từ các nhà cung cấp khác

    Simple setup: : Được thiết kế cho không gian văn phòng nhỏ, thiết bị chuyển mạch Cisco 95 Series có sẵn ở cả hai kiểu máy tính để bàn và giá treo nhỏ gọn. Các mô hình máy tính để bàn cung cấp tùy chọn treo tường để gắn kín đáo dưới bàn làm việc hoặc trên tường của văn phòng hoặc phòng hội nghị.

    High performance: Thiết bị chuyển mạch Cisco 95 Series mang lại hiệu suất bạn cần để chạy các ứng dụng kinh doanh của mình, bao gồm cả các dịch vụ video sử dụng nhiều băng thông và tránh mạng chậm và ì ạch. Chúng hỗ trợ tốc độ Gigabit Ethernet, mở ra một cấp độ dung lượng và hiệu suất mới trong mạng doanh nghiệp của bạn và cho phép bạn truyền các tệp lớn chỉ trong vài giây.

    Reduced energy costs: Thiết bị chuyển mạch Cisco 95 Series được thiết kế để giúp tiết kiệm năng lượng bằng cách tối ưu hóa việc sử dụng điện năng mà không ảnh hưởng đến hiệu suất, giúp bảo vệ môi trường của chúng ta và giảm chi phí năng lượng của bạn. Ngoài ra, chúng hỗ trợ tiêu chuẩn Ethernet hiệu quả năng lượng (IEEE 802.3az), giúp giảm tiêu thụ năng lượng bằng cách giám sát lượng lưu lượng truy cập trên một liên kết đang hoạt động và đưa liên kết vào trạng thái ngủ trong thời gian yên tĩnh. Hầu hết các thiết bị chuyển mạch không có quạt, vì vậy chúng chạy êm và không phô trương đồng thời giảm chi phí năng lượng.

    Support for advanced technologies: : Tất cả các thiết bị chuyển mạch đều bao gồm các tính năng xử lý lưu lượng nâng cao của Cisco để giữ cho các ứng dụng của bạn chạy ở hiệu suất cao nhất. Trí thông minh QoS tích hợp trên tất cả các kiểu máy sẽ tự động ưu tiên các dịch vụ nhạy cảm với độ trễ như thoại hoặc video để cải thiện hiệu suất mạng của bạn. Tính năng phát hiện vòng lặp giúp khám phá các vòng lặp trong mạng mà bạn có thể đã vô tình tạo ra, do đó tránh được các cơn bão phát sóng sẽ khiến mạng của bạn bị đình trệ. Chẩn đoán cáp giúp nhanh chóng xác định và khắc phục sự cố và lỗi cáp mạng. Chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp nhanh chóng xác định các gói bị hỏng và ngăn chúng được truyền qua mạng. Tất cả các tính năng này chạy tự động, không cần quản lý hoặc cấu hình.

    Peace of mind: Thiết bị chuyển mạch Cisco 95 Series mang lại độ tin cậy vững chắc mà bạn mong đợi từ thiết bị chuyển mạch Cisco. Giải pháp đã được thử nghiệm nghiêm ngặt để đảm bảo thời gian hoạt động và hiệu suất tối ưu. Ngoài ra, bảo hành phần cứng trọn đời có giới hạn mang lại sự an tâm.

    Thông số kỹ thuật:

    Ports SF95-24: 24 RJ-45 connectors for 10BASE-T/100BASE-TX automatic medium dependent interface (MDI) and MDI crossover (MDI-X); auto-negotiated port for connecting 10-, 100-, 1000-Mbps devices
    Standards IEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3ab 1000BASE-T Gigabit Ethernet, IEEE 802.3z Gigabit Ethernet, IEEE 802.3x Flow Control, 802.1p priority, Energy Efficient Ethernet
    Cabling type Category 5e or better
    LED indicators System/PWR, link/activity, cable diagnostics, loop detection
    Power supply SF95-24: 110-240VAC, 50-60 Hz, internal, universal
    Physical dimensions (W x D x H) SF95-24: 279.4×44.45×170 mm
    Weight SF95-24: 2.91 lb. (1.32 kg)
    Switching capacity SF95-24: 4.8 Gbps
    Forwarding capacity Forwarding rate in million packets per second (mpps) (based on 64-byte packets): SF95-24: 3.6 mpps
    Compliance/certifications UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A, FCC Class B*

    Hotline: 0986336598

    Đọc tiếp
  • Switch 24 cổng Cisco SF220-24-K9

    – Thương hiệu: Cisco – 24 Port hỗ trợ kết nối – Triển khai đơn giản, bảo mật cao – Giải pháp hữu hiệu cho các doanh nghiệp nhỏ.

    – Tốc độ truyền: 24 Ports 10/100 Mbps ports; 2 Combo mini-GBIC ports. _x000D_ Performance: Switching capacity 8.8 Gbps.

    – Số cổng: 24

    Đọc tiếp
  • Switch 8 cổng 8-port 10100Mbps Switch CISCO SF95D-08
    –       8 cổng 10/100Mbps tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X).
    –       Đạt tiêu chuẩn: UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A.
    –       Thiết kế để bàn.
    –       Nguồn điện: 12VDC/1A.
    –       Kích thước: 160x30x90 mm.

    Đọc tiếp
  • Switch Cisco 48 Ports 10/100 Managed SF350-48-K9

    Mô tả Switch Cisco 48 Ports 10/100 Managed SF350-48-K9:

    Thương hiệu: Cisco – 48 Port 10/100 Mbps ports + 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports.

    – Performance: Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets): 13.09 ; Switching capacity in gigabits per second (Gbps): 17.6.

    – Layer 2 Switching : Spanning Tree Protocol, Port grouping, VLAN, Voice VLAN, Multicast TV VLAN, Q-in-Q VLAN. Generic VLAN Registration Protocol (GVRP)/Generic Attribute Registration Protocol (GARP), Unidirectional

    – Link Detection (UDLD), Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Relay at Layer 2, Internet Group Management Protocol (IGMP). Versions 1, 2, and 3 snooping, IGMP Querier, Head-Of-Line (HOL) blocking, Loopback Detection, Jumbo frames..

    – Layer 3: IPv4 routing, IPv6 routing, Layer 3 interface, Classless Interdomain Routing (CIDR), DHCP relay at Layer 3, User Datagram Protocol (UDP) relay.

    – Green (power efficiency) : Energy detect, Cable length detection, Time-based port operation, …

    Đọc tiếp
  • Switch mạng 24 cổng 24-Port 10/100Mbps Smart Switch CISCO SF250-24-K9 

    – Support 24 10/100 Mbps ports, 2 Gigabit Ethernet combo + 2 SFP.

    – Performance: Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets): 9.52; Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 12.8 Gbps.

    – Hỗ trợ Layer 3 routing: IPv4 routing: Up to 32 static routes and up to 16 IP interfaces; IPv6 routing; Layer 3 interface; Classless Interdomain Routing (CIDR); DHCP relay at Layer 3 Relay; User Datagram Protocol (UDP) relay.

    – Layer 2: Port grouping up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation, Support for up to 256 VLANs simultaneously (out of 4096 VLAN IDs), Head-of-line (HOL) blocking HOL blocking prevention.

    – Internet Group Management Protocol(IGMP) versions 1 and 2 snooping: IGMP limits bandwidth-intensive multicast traffic to only the requesters; supports 256 multicast groups

    Hotline: 0986336598

    Đọc tiếp
  • Switch mạng 48 cổng Cisco 48-port SF250-48-k9 Switch mạng 48 cổng Cisco 48-port SF250-48-k9  là switch 10/100 Mbps ports; 2 Gigabit Ethernet combo + 2 SFP. Thông số Switch mạng 48 cổng Cisco 48-port SF250-48-k9: Performance: Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets): 13.10; Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 17.6 Gbps. …

    Switch mạng 48 cổng Cisco 48-port SF250-48-k9Read More

    Đọc tiếp
  • Switch mạng 48 cổng Cisco SF220-48-k9

    – Thương hiệu: Cisco – 48 Ports 10/100 Mbps ports; 2 Combo mini-GBIC ports. – Port grouping up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation, Support for up to 256 VLANs simultaneously (out of 4096 VLAN IDs), Head-of-line (HOL) blocking HOL blocking prevention. – Internet Group Management Protocol(IGMP) versions 1 and 2 snooping: IGMP limits bandwidth-intensive multicast traffic to only the requesters; supports 256 multicast groups. – QoS: Priority levels 4 : hardware queues, Scheduling: Priority queuing and weighted round-robin (WRR), Queue assignment based on DSCP and class of service (802.1p/CoS).

    Đọc tiếp
  • Switch POE 24 cổng 24-port 10/100 PoE+ Managed Switch CISCO SF350-24P-K9-EU

    Mô tả Switch POE 24 cổng 24-port 10/100 PoE+ Managed Switch CISCO SF350-24P-K9-EU

    – 24 ports 10/100 PoE+ with 185W power budget + 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports.

    – Performance: Switching capacity 12.8 Gbps, Forwarding rate 9.52 mpps wire-speed performance.

    – Layer 2: Port grouping up to 8 groups, up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation.

    – Layer 3: IPv4 routing Wirespeed routing of IPv4 packets up to 1K static routes and up to 128 IP interfaces, Classless Interdomain Routing (CIDR) Support for CIDR.

    – PoE: Power Dedicated to PoE: 185 W, Number of Ports That Support PoE: 24.

    – QoS (Quality of Service): Priority levels 8 hardware queues, Scheduling Strict priority and weighted round-robin (WRR) Queue assignment based on DSCP and class of service (802.1p/CoS).

    Đọc tiếp